Babban Tashar Ciyar Kare Kwanon Kare Tsaya tare da Bowls 2 da Kushin Noslip


  • Min. Yawan oda:500 Pieces/Setting
  • Farashin:Farashin yana canzawa tare da adadin da aka saya kuma ana yin shawarwarin farashin
  • OEM:Ee
  • Kunshin:Dauke jaka ko Custom
  • Lokacin jagora:7-15 kwanaki
  • Lokacin samarwa:25-30 kwanaki
  • Ikon bayarwa:10000 Pieces/Sets per month
  • Biya:T/T, ganin L/C, Paypal, Western Union, Alibaba cinikayya tabbacin, Escrow, da dai sauransu.
  • Takaddun shaida:CE, EPR, FDA, da dai sauransu
  • Shipping:Express, Jirgin ruwa, Jirgin Sama, Jirgin Sama
  • Sunan samfur:Babban Tashar Ciyar Kare Kwanon Kare Tsaya tare da Bowls 2 da Kushin Noslip
  • Abu:Bamboo
  • Nau'in Target:Kare
  • Launi:Azurfa ko Al'ada
  • Yanayin Aiki:Manual
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Sunan samfur

    Babban Tashar Ciyar Kare Kwanon Kare Tsaya tare da Bowls 2 da Kushin Noslip

    Abubuwan Samfura

    Sunan samfur Babban Tashar Ciyar Kare Kwanon Kare Tsaya tare da Bowls 2 da Kushin Noslip
    Nau'in Target Kare
    Kayan abu Bamboo
    Yanayin Aiki Manual
    Launi Azurfa ko Al'ada

    CIKAKKEN TSAYI

    • Anyi da bamboo mai inganci.
    • Tsayin al'ada cikakke ga matsakaici zuwa manyan karnuka.

    AZZALUMAI & ARZIKI

    • Gutsun robar da aka zamewa a kasan ƙafafu yana hana shi zamewa a ƙasa kuma yana ba da ƙarin kwanciyar hankali.
    • Ƙwayoyin roba na hana surutu a cikin inda za ku sa kwanonin don yin shiru yayin da karnuka ke ciyarwa.

    2 BOWAL & 1 SILICONE MAT

    • Ya zo tare da manyan kwanonin bakin karfe 2 masu inganci (Girman Girma na yau da kullun).
    • Ya zo tare da tabarmar slicone 1 don sanya samfurin ya zama mafi kwanciyar hankali a ƙasa kuma ya kama abinci / ruwa.Sauƙi don tsaftacewa tare da shafa guda ɗaya.

    KYAU GA LAFIYA

    • Tsawon tsayi yana rage nauyin wuyan kare.
    • Taimaka wa karnuka suna ciyarwa a cikin tsayi mai dadi kuma suna taimakawa tare da narkewa.
    Tsawon kwanon kare (2)
    Tsawon kwanon kare (4)
    Tsawon kwanon kare (3)
    kwanon kare (5)

    Bayanin samfur

    Tashoshin ciyarwa yana sauƙaƙa nauyi a wuyan kwikwiyo kuma yana taimakawa tare da narkewa.Kowane ɗayan wannan samfurin ma'aikatanmu masu aiki tuƙuru ne suka yi da hannu.Mun yi amfani da bamboo mai inganci don sanya shi ɗorewa kuma mai kyau. Akwai kushin silicone da aka haɗa don sanyawa ƙarƙashin tashar don hana shi zamewa a ƙasa yayin da karnuka ke ciyarwa.Yana tattara fantsama idan kuna da karnuka masu tsauri.Sauƙi mai sauƙi don tsaftacewa.Akwai ƙarar roba guda 4 da ke kawar da bukukuwa a gefen ciki na inda kuke sanya kwano don kawar da hayaniya yayin da karnuka ke ciyarwa.Hakanan akwai guntun roba a ƙarƙashin kowace ƙafar tashar don dakatar da shi daga zamewa a ƙasa idan kuna amfani da kushin don wani amfani kamar ƙarƙashin kushin da za a iya zubarwa. Idan akwai wata matsala game da samfurin ko wani abu, da fatan za a ji cikakken 'yanci don yin hakan. tuntube mu ta imel kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar da kowane irin taimako.

    Ya kamata a daukaka kwanon karnuka?

      Manyan kwanoni na iya sauƙaƙe cin abinci ga kare ku.Rage adadin da karenku zai durƙusa zai iya sanya ƙarancin damuwa a wuyan kare ku, yana sa lokacin cin abinci ya fi sauƙi kuma mafi jin dadi.Yi la'akari da jita-jita masu tasowa lokacin neman kwanon kare don tsofaffin karnuka da kuma dabbobi masu fama da cututtukan arthritic ko orthopedic.

    Aikace-aikace

    Tsawon kwanon kare (7)
    Tsawon kwanon kare (8)
    Tsawon kwanon kare (6)

    Don me za mu zabe mu?

    Za mu iya ba ku ƙwarewa ta ban mamaki a cikin ayyuka, samfura, da sauransu

    Gwada Rukunin TTG, Za mu iya taimaka muku adana lokaci da kuɗi.

    Shekarun Kwarewa
    Kwararrun Masana
    Mutane masu basira
    Gamsuwa Abokai

    FAQ

    Q1: Ta yaya zan iya samun ƙarin bayani game da samfurin ku?
    Kuna iya aiko mana da imel ko tambayi wakilan mu na kan layi kuma za mu iya aiko muku da sabon kasida da jerin farashi.

    Q2: Kuna karɓar OEM ko ODM?
    Ee, muna yi. don Allah a tuntube mu kai tsaye.

    Q3: Menene MOQ na kamfanin ku?
    MOQ don tambarin da aka keɓance shine 500 qty yawanci, fakiti na musamman shine 1000 qty

    Q4: Menene hanyar biyan kuɗin kamfanin ku?
    T/T, ganin L/C, Paypal, Western Union, Alibaba cinikayya tabbacin, Escrow, da dai sauransu.

    Q5: Menene hanyar jigilar kaya?
    By teku, iska, Fedex, DHL, UPS, TNT da dai sauransu.

    Q6: Yaya tsawon lokacin samun samfurin?
    Yana da kwanaki 2-4 idan samfurin hannun jari, kwanaki 7-10 don tsara samfurin (bayan biya).

    Q7: Yaya tsawon lokacin masana'anta da zarar mun sanya oda?
    Kusan kwanaki 25-30 ne bayan biya ko zubarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana